Diễn đàn về Văn học, Thơ ca, Nghệ thuật, Tình bạn, Tình yêu, và Cuộc sống. Không chính trị và quảng cáo.
 
IndexIndex  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 1 (hoavien.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 2 (hoavien2.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 1 (hoavien.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 2 (hoavien2.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 1 (hoavien.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 2 (hoavien2.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 1 (hoavien.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 2 (hoavien2.forumvi.com).          
Thống Kê
Hiện có 21 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 2 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 19 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Nguyễn Thành Sáng, Ntd Hoa Viên

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 79 người, vào ngày Mon 24 Oct 2016, 20:59
Latest topics
» Băng Giá Mà Chẳng Thấy Mùa Đông
by Nguyễn Thành Sáng Today at 08:53

» "Một Câu Chuyện"
by Nguyễn Thành Sáng Yesterday at 20:17

» Bến đợi chờ
by TiCa Yesterday at 02:49

» Trả lời TiCa
by TiCa Sun 26 Mar 2017, 23:06

» Tình Ơi Hỡi!
by Nguyễn Thành Sáng Sun 26 Mar 2017, 21:59

» TÌNH TRONG NGHỊCH CẢNH (MT-132-133)
by Ntd Hoa Viên Sun 26 Mar 2017, 14:38

» MƠ XA
by Thuc Quyen Sun 26 Mar 2017, 11:42

» Tím Cả Lòng Tôi!
by Nguyễn Thành Sáng Sun 26 Mar 2017, 09:56

» Tạp chủng
by TiCa Sun 26 Mar 2017, 07:28

» Chiếc lá cuối cùng
by TiCa Sat 25 Mar 2017, 12:26

» NGỦ GỐC XOÀI (MT-129)
by Ntd Hoa Viên Sat 25 Mar 2017, 08:39

» Nữ kê
by TiCa Sat 25 Mar 2017, 05:54

» ĐƯỜNG TÌNH ĐÔI NGẢ (MT-130-131)
by Ntd Hoa Viên Fri 24 Mar 2017, 19:13

» Đường mây
by TiCa Fri 24 Mar 2017, 10:45

» Mộ khúc
by TiCa Fri 24 Mar 2017, 10:28

» Gió Bụi - Đường Luật
by Gió Bụi Fri 24 Mar 2017, 06:58

» GẶP LẠI CỐ NHÂN
by Nguyễn Thành Sáng Thu 23 Mar 2017, 17:06

» Nói Chuyện Bằng Thơ Vui Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (3)
by Nguyễn Thành Sáng Thu 23 Mar 2017, 16:59

» Hạt mưa
by TiCa Wed 22 Mar 2017, 13:00

» Vào Xuân
by TiCa Tue 21 Mar 2017, 21:58

» HÃY XEM LÀ MƠ
by Nguyễn Thành Sáng Sun 19 Mar 2017, 10:46

» Nói Chuyện Bằng Thơ Vui Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (2)
by Nguyễn Thành Sáng Sun 19 Mar 2017, 10:40

» EM & TÔI
by Nguyễn Thành Sáng Fri 17 Mar 2017, 09:44

» Nói Chuyện Bằng Thơ Vui Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (1)
by Nguyễn Thành Sáng Fri 17 Mar 2017, 09:38

» Đêm trăn trơ
by TiCa Fri 17 Mar 2017, 05:56

» Tự thoại
by TiCa Thu 16 Mar 2017, 15:10

» Nốt đời
by TiCa Mon 13 Mar 2017, 11:02

» Trường ca"TÌNH CA SÔNG HOẠT" (phần 1, Chương 1)
by Tống Hồ Chất Fri 10 Mar 2017, 09:31

» LÀM SAO?
by Nguyễn Thành Sáng Thu 09 Mar 2017, 20:53

» Thơ Họa Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (70)
by Nguyễn Thành Sáng Thu 09 Mar 2017, 20:47

» Tám tháng ba
by TiCa Thu 09 Mar 2017, 06:21

» Đêm Nay!
by Vàng Anh Sat 04 Mar 2017, 00:18

» RU HỒN MỘNG SĨ
by Nguyễn Thành Sáng Fri 03 Mar 2017, 21:20

» Thơ Họa Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (69)
by Nguyễn Thành Sáng Fri 03 Mar 2017, 21:03

» Ngũ độ thần oai
by TiCa Fri 03 Mar 2017, 16:40

» Giỗ Mẹ
by TiCa Thu 02 Mar 2017, 07:26

» Một thoáng bâng khuâng
by TiCa Wed 01 Mar 2017, 09:49

» TIỄN MỘT NGƯỜI THƯƠNG (MT-127-128)
by Ntd Hoa Viên Mon 27 Feb 2017, 14:43

» Thơ: VẪN Ở BÊN EM
by Tống Hồ Chất Mon 27 Feb 2017, 10:20

» Gót trần mãn khai
by TiCa Mon 27 Feb 2017, 09:26

» Thơ: VÌ NGHĨA LÂN BANG
by TiCa Fri 24 Feb 2017, 12:49

» Hàm oan
by TiCa Fri 24 Feb 2017, 12:45

» Lão Nhị viếng chùa
by TiCa Fri 24 Feb 2017, 12:40

» Ngại ngần túi thơ
by TiCa Wed 22 Feb 2017, 12:24

» YÊU…BỞI NHƯ TÔI
by Nguyễn Thành Sáng Tue 21 Feb 2017, 22:32

» Thơ Họa Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (68)
by Nguyễn Thành Sáng Tue 21 Feb 2017, 22:24

» CÓ PHẢI CHĂNG
by Nguyễn Thành Sáng Thu 16 Feb 2017, 15:08

» Thơ Họa Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (67)
by Nguyễn Thành Sáng Thu 16 Feb 2017, 15:00

» NGỌN LỬA TÌNH YÊU (MT-125-126)
by Ntd Hoa Viên Tue 14 Feb 2017, 15:47

» HÃY ĐỔI CUNG ĐÀN
by Nguyễn Thành Sáng Mon 13 Feb 2017, 16:19

» Thơ Họa Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (66)
by Nguyễn Thành Sáng Mon 13 Feb 2017, 16:14

» Hẩn nồng dấu xưa
by TiCa Sun 12 Feb 2017, 02:42

» NGƯỜI CHIẾN SĨ (MT-123-124)
by Ntd Hoa Viên Sat 11 Feb 2017, 19:40

» CẢM XÚC CUNG SẦU
by Nguyễn Thành Sáng Fri 10 Feb 2017, 15:18

» Thơ Họa Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (65)
by Nguyễn Thành Sáng Fri 10 Feb 2017, 15:05

» LỐI CŨ CHIỀU MƯA BAY
by Thuc Quyen Thu 09 Feb 2017, 01:30

» Cảm tác đầu Xuân
by TiCa Sat 04 Feb 2017, 04:14

» Đừng ngóng đợi !
by TiCa Sat 04 Feb 2017, 00:58

» Facebook hang hùm
by TiCa Fri 03 Feb 2017, 02:12

» TẾT VUI
by Thuc Quyen Fri 03 Feb 2017, 01:34

» Cảm Xúc Đầu Xuân
by Nguyễn Thành Sáng Sun 29 Jan 2017, 12:51

» PHẢI CHĂNG CÁNH MỎI
by Nguyễn Thành Sáng Fri 27 Jan 2017, 16:54

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (64)
by Nguyễn Thành Sáng Fri 27 Jan 2017, 16:49

» TÌNH XUÂN (MT-120-121)
by Ntd Hoa Viên Wed 25 Jan 2017, 22:28

» Nỗi Niềm Khép Kín
by Nguyễn Thành Sáng Wed 25 Jan 2017, 09:26

» Thơ: YÊU MÃI XUÂN THÌ
by Tống Hồ Chất Tue 24 Jan 2017, 16:12

» Hỗ Trợ Cách Gửi Bài
by Ntd Hoa Viên Sun 22 Jan 2017, 08:42

» CHUA NGỌT ĐÃ TỪNG
by Tống Hồ Chất Sun 22 Jan 2017, 05:37

» CẢM XÚC CUNG ĐÀN
by Nguyễn Thành Sáng Sat 21 Jan 2017, 22:54

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (63)
by Nguyễn Thành Sáng Sat 21 Jan 2017, 22:48

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
March 2017
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Share | 
 

 HOA CÁT TƯỜNG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Ntd Hoa Viên

avatar


Bài gửiTiêu đề: HOA CÁT TƯỜNG   Tue 28 May 2013, 20:49



Hoa Cát Tường
(ntd-mltn 330)


Gửi tặng vườn xinh nhánh Cát Tường
Như vừa mới nở đọng hơi sương
Đơn sơ trắng mịn còn khiêm tốn
Giản dị hồng tươi vẫn nhún nhường
Thích chẳng khoe đời bao vạn sắc
Mơ gì sánh bạn những lần hương
Dịp may sẽ đến nhiều hơn nữa
Gửi tặng vuờn xinh nhánh Cát Tường

ntd
Về Đầu Trang Go down
Online
 
HOA CÁT TƯỜNG
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
HOA VIÊN :: VƯỜN THƠ - VĂN :: THƠ ĐƯỜNG LUẬT VÀ BIẾN THỂ :: Thơ ĐL - Ntd Hoa Viên-
Chuyển đến