Diễn đàn về Văn học, Thơ ca, Nghệ thuật, Tình bạn, Tình yêu, và Cuộc sống. Không chính trị và quảng cáo.
 
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 1 (hoavien.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 2 (hoavien2.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 1 (hoavien.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 2 (hoavien2.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 1 (hoavien.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 2 (hoavien2.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 1 (hoavien.forumvi.com).          Chào mừng bạn đã đến với Diễn đàn Hoa Viên 2 (hoavien2.forumvi.com).          
Thống Kê
Hiện có 12 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 12 Khách viếng thăm :: 2 Bots

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 79 người, vào ngày Mon Oct 24 2016, 20:59
Latest topics
» VĂN TẾ SỐNG CƯỜNG QUYỀN THAM NHŨNG
by Tống Hồ Chất Today at 06:35

» mưa tháng tư
by Lê Hải Châu Wed Apr 18 2018, 10:01

» vệt nắng cuối đồng
by Lê Hải Châu Tue Apr 17 2018, 14:39

» xóm chài
by Lê Hải Châu Mon Apr 16 2018, 11:09

» Nỗi Niềm (1)
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 15 2018, 21:28

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (138)
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 15 2018, 21:26

» bến đò xưa
by Lê Hải Châu Sun Apr 15 2018, 13:45

» TÌM VỀ HƯƠNG CỎ (MT-168)
by Vàng Anh Sat Apr 14 2018, 22:48

» viết cho em
by Lê Hải Châu Sat Apr 14 2018, 09:02

» Sao Chẳng Thấy
by Nguyễn Thành Sáng Fri Apr 13 2018, 19:23

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (137)
by Nguyễn Thành Sáng Fri Apr 13 2018, 19:20

» tiếng ong bay
by Lê Hải Châu Fri Apr 13 2018, 09:17

» buổi sáng trên sông
by Lê Hải Châu Fri Apr 13 2018, 09:16

» mưa nắng quê nhà
by Lê Hải Châu Wed Apr 11 2018, 10:26

» CÙNG NHAU ĐỂ PHAI PHÔI (2)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Apr 10 2018, 23:22

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (136)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Apr 10 2018, 23:20

» Thơ: SẮP PHẢI XA NHAU
by Tống Hồ Chất Tue Apr 10 2018, 18:04

» MÃNH HỔ SA CƠ (MT-167)
by Ntd Hoa Viên Tue Apr 10 2018, 15:44

» mẹ tôi ra đồng
by Lê Hải Châu Tue Apr 10 2018, 11:48

» cánh diều tuổi thơ
by Lê Hải Châu Mon Apr 09 2018, 11:55

» đợi một mùa sen
by Lê Hải Châu Sun Apr 08 2018, 07:20

» tiếng ca xuân
by Lê Hải Châu Sat Apr 07 2018, 15:20

» Trăng Vẫn Trăng
by Nguyễn Thành Sáng Sat Apr 07 2018, 11:18

» LANG THANG TÌM KHUÂY LÃNG
by Nguyễn Thành Sáng Sat Apr 07 2018, 11:16

» quán vắng
by Lê Hải Châu Fri Apr 06 2018, 17:14

» chào mùa hạ
by Lê Hải Châu Fri Apr 06 2018, 11:09

» QUÁN TRỌ TRẦN GIAN (MT-166)
by Ntd Hoa Viên Fri Apr 06 2018, 06:30

» nắng chiều
by Lê Hải Châu Thu Apr 05 2018, 12:04

» mùa lúa trỗ bông
by Lê Hải Châu Thu Apr 05 2018, 12:01

» Thơ: YÊU MÃI MÀU XANH
by Tống Hồ Chất Thu Apr 05 2018, 10:15

» Phải Vậy Không Em?
by Nguyễn Thành Sáng Wed Apr 04 2018, 10:34

» ĐƯỜNG XƯA LÁ ĐỔ
by Nguyễn Thành Sáng Wed Apr 04 2018, 10:32

» cơn mưa vào hạ
by Lê Hải Châu Tue Apr 03 2018, 11:53

» CƯỠI VẠT SƯƠNG CHIỀU (MT-162-163)
by Ntd Hoa Viên Mon Apr 02 2018, 09:49

» Nói Với Con
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 01 2018, 23:36

» HỒ THU GỢN SÓNG
by Nguyễn Thành Sáng Sun Apr 01 2018, 23:32

» nhớ thu xưa
by Lê Hải Châu Sat Mar 31 2018, 19:28

» cánh đồng tháng ba
by Lê Hải Châu Sat Mar 31 2018, 14:17

» Bút ký: CHUYỆN NHÀ... TÁO
by Tống Hồ Chất Sat Mar 31 2018, 10:49

» Thơ: VỀ ĐI EM
by Tống Hồ Chất Sat Mar 31 2018, 10:19

» mưa gió tháng ba
by Lê Hải Châu Fri Mar 30 2018, 07:42

» Chiếc Áo Em May
by Nguyễn Thành Sáng Thu Mar 29 2018, 22:27

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (135)
by Nguyễn Thành Sáng Thu Mar 29 2018, 22:23

» xuân đã cạn ngày
by Lê Hải Châu Thu Mar 29 2018, 08:45

» Thơ: CẢ NHÀ CHĂM NGOAN
by Tống Hồ Chất Thu Mar 29 2018, 07:07

» thôi đừng kêu nữ cuốc ơi
by Lê Hải Châu Wed Mar 28 2018, 07:01

» quê chiều
by Lê Hải Châu Wed Mar 28 2018, 06:52

» Em Có Biết ?
by Nguyễn Thành Sáng Mon Mar 26 2018, 22:12

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (134)
by Nguyễn Thành Sáng Mon Mar 26 2018, 22:01

» xuân xanh
by Lê Hải Châu Mon Mar 26 2018, 09:10

» hai nử mùa xuân
by Lê Hải Châu Mon Mar 26 2018, 09:08

» trăng xuân
by Lê Hải Châu Sun Mar 25 2018, 07:34

» ngồi tựa mạn thuyền
by Lê Hải Châu Sat Mar 24 2018, 12:26

» Thơ: "CÁI" TUỔI THƠ
by Tống Hồ Chất Sat Mar 24 2018, 06:34

» Tiếng Lòng !
by Nguyễn Thành Sáng Fri Mar 23 2018, 21:03

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (133)
by Nguyễn Thành Sáng Fri Mar 23 2018, 21:01

» cảnh quê
by Lê Hải Châu Fri Mar 23 2018, 11:41

» nắng non
by Lê Hải Châu Thu Mar 22 2018, 16:38

» cánh cò
by Lê Hải Châu Wed Mar 21 2018, 18:54

» Đưa cha trở lại quê nhà
by Tống Hồ Chất Wed Mar 21 2018, 07:05

» Chạnh Nhớ!
by Nguyễn Thành Sáng Tue Mar 20 2018, 22:13

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (132)
by Nguyễn Thành Sáng Tue Mar 20 2018, 22:11

» Thơ : ANH CỨ ĐƯỜNG ANH
by Tống Hồ Chất Mon Mar 19 2018, 11:52

» Nhớ Nghe Con !
by Nguyễn Thành Sáng Sun Mar 18 2018, 22:10

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (131)
by Nguyễn Thành Sáng Sun Mar 18 2018, 22:06

» mỗi ngày nhặt một vần thơ
by Lê Hải Châu Sat Mar 17 2018, 10:43

» TÌNH CA SÔNG HOẠT (phần III)
by Tống Hồ Chất Sat Mar 17 2018, 07:00

» Phải Thế Không Em ?
by Nguyễn Thành Sáng Fri Mar 16 2018, 21:47

» Thơ Họa Của Nguyễn Thành Sáng & Thi Hoàng (130)
by Nguyễn Thành Sáng Fri Mar 16 2018, 21:45

» trùng dương
by Lê Hải Châu Fri Mar 16 2018, 11:49

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
April 2018
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30      
CalendarCalendar

Share | 
 

 GIÁ ANH ĐỪNG ĐẾN

Go down 
Tác giảThông điệp
Hoàng Liên Sơn




Bài gửiTiêu đề: GIÁ ANH ĐỪNG ĐẾN    Fri May 20 2016, 20:24

GIÁ ANH ĐỪNG ĐẾN 


Giá anh đừng đến 
Em đâu có yếu mềm 
Ngả đầu vào vai anh 
Nức nở 
Giá anh đừng đến 
Con tim em đâu dám 
Bão bùng 
Để bây giờ 
Tan nát 
Đớn đau 
    1.1.2011
Về Đầu Trang Go down
 
GIÁ ANH ĐỪNG ĐẾN
Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
HOA VIÊN :: VƯỜN THƠ - VĂN :: THƠ TỰ DO VÀ TRỮ TÌNH :: Thơ: Hoàng Liên Sơn-
Chuyển đến